Gidauniyar Taimako

Gidauniyar Taimako

Gidauniyar Taimako ita ce ƙungiyar ba da sadaka ta ilimi wacce ke duban ilimin kimiyya bayan jima'i da ƙawancen soyayya. Tsarin lada na kwakwalwa ya samo asali ne domin ingiza mu zuwa lada ta dabi'a kamar abinci, hada kai da jima'i don inganta rayuwar mu.

A yau, fasahar intanet ta samar da nau'ikan 'supernormal' na waɗancan lada ta ɗabi'a ta hanyar ɗanɗanar abinci, kafofin watsa labarun da batsa na intanet. Suna niyya kuma suna wuce gona da iri a yankin kwakwalwarmu, tsarin lada. Samun sauƙin yin amfani da batsa ta intanet ta hanyar fasahar wayar hannu ya ƙara haɗarin cutarwa daga wuce gona da iri. Brawaƙwalwarmu ba ta samo asali don jimre wa irin wannan tashin hankali ba. Al'umma suna fuskantar fashewar rikicewar halayyar ɗabi'a da jaraba sakamakon haka.

A Gidauniyar Bada Tukuici muna mai da hankali musamman kan batsa na intanet. Duk da yake muna so mu mai da hankali kan kyakkyawar dangantakar soyayya, ba zai yiwu mu yi hakan ba tare da tattauna tasirin batsa a yau ba. Muna kallon tasirin sa ga lafiyar hankali da ta jiki, alaƙar juna, samun nasara da aikata laifi. Muna da manufar samar da tallafin tallatawa ga wadanda ba masana kimiyya ba don kowa ya iya yin cikakken bayani game da amfani da batsa ta yanar gizo.

shafi tunanin mutum Lafiya

Duk da yake wani abu mai rikicewa ga batsa yana iya zama marar lahani ga wasu, karuwa a cikin lokutan kallo da kuma abubuwan da aka kyan gani zai iya haifar da matsalolin da ba a yi tsammani ba a zamantakewa, sana'a, da kuma aikin kiwon lafiya ga wasu. Zai iya haifar da lokaci a kurkuku, ƙaddamarwa da kuma maganin matsalolin da dama. Muna tsammanin za ku iya sha'awar koyo game da rayuwar rayuwar waɗanda suka bayar da rahoton amfaninsu masu ban sha'awa daga barin batsa da ke fama da mummunan sakamako sakamakon shekaru da yawa. Ayyukanmu na dogara ne akan binciken kimiyya da kuma waɗannan lokuta masu rai. Muna ba da jagorancin rigakafi da gina gina jiki ga damuwa da jaraba.

An rajista mu a matsayin Ƙungiyar Sadarwar Ƙasashen Ƙasar Scotland SC044948, wanda aka kafa a ranar 23 Yuni 2014.

Dalilin sadaka
  • Don ci gaba da ilimi ta hanyar fadada fahimtar jama'a game da ladaran ladabi na kwakwalwa da yadda yake hulɗa da yanayin, da kuma
  • Don inganta kiwon lafiya ta hanyar fadada fahimtar jama'a game da gina gidaje ga danniya.

Ƙarin cikakkun bayanai game da Asusun Taimako suna rajista tare da ofishin Scottish Charity Regulator kuma suna samuwa akan OSCR yanar gizon. Dawowarmu na shekara-shekara, wanda aka fi sani da Rahotonmu na Shekara, ana samun shi daga OSCR akan wannan shafin.

Ga jagoran jagorancinmu yanzu.

Shugaba

Mary Sharpe, Mai ba da shawara, ita ce shugabarmu tun daga Maris 2021. Tun yarinta Maryamu tana da sha'awar ikon tunani. Tana kira ga ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwarewarta, horo da ƙwarewa don taimakawa Gidauniyar Taimako don magance ainihin batutuwan soyayya, jima'i da Intanet. Don ƙarin bayani akan Maryamu danna nan.

Membobin kwamitin sun haɗa…

Dr Darryl Mead shine Shugaban Gidauniyar Taimako. Darryl masani ne kan intanet da shekarun bayanai. Ya kafa cibiyar sadarwar yanar gizo ta kyauta a Scotland a shekarar 1996 sannan ya shawarci gwamnatocin Scotland da na Burtaniya akan kalubalen sauyawar mu zuwa al'umar zamani. Darryl ɗan Fellow ne na rtwararren ofwararren Makarantar Laburare da Masana Bayanai.

Anne Darling wani mai ba da shawara ne kuma mai ba da shawara game da zamantakewa. Tana bayar da horo ga Kariya ta yara a duk matakan zuwa ma'aikatan ilimi a makarantar sakandare. Har ila yau, ta bayar da wa] ansu tarurruka ga iyaye a kowane bangare na Tsaro na Intanit. Ta kasance jakadan ECOWAS a Scotland kuma tana taimakawa wajen samar da shirin 'Kare kaina' don ƙananan yara.

Mo Gill ya shiga hukumar mu a 2018. Ita ce babban jami'in ma'aikata na HR, Ƙwararren Ƙwararren Ƙungiya, Mai Gudanarwa, Mai jarida, da Coach tare da sanin shekaru 30 na kungiyoyi masu tasowa, kungiyoyi da mutane. Na yi aiki a cikin jama'a, masu zaman kansu da kuma na son rai a cikin bangarori masu kalubalen da suka dace da aikin Aikin Gida.

Ba mu bayar da farfadowa ba. Muna yin takardun sakonni waɗanda suke aikatawa.

Gidajen Kyauta ba ta bayar da shawara na doka ba.

Gidauniyar Taimako tana aiki tare da:
RCGP_Accreditation Mark_ 2012_EPS_new

Gidauniyar Aikin Gida ta Aiki ta UnLtd

Yada Gary Wilson Boom

Print Friendly, PDF & Email