Laifin Laifin Dokar

No shawara

Wannan shafin shine asalin doka na Asusun Gida. Wannan shafin yanar gizon ya ƙunshi cikakken bayani game da batun shari'a. Bayanai ba shawara bane, kuma bai kamata a bi da shi ba.

Tsarin garanti

Bayanin shari'a a kan wannan shafin yanar gizon yana bayar da "yadda yake" ba tare da wani wakilci ko garanti ba, bayyana ko nuna. Gidauniyar Fadaba ba ta sanya wani wakilci ko garanti ba dangane da bayanan shari'a akan wannan shafin yanar gizon.

Ba tare da nuna bambanci ga ma'anar sakin layi na baya ba, Gidauniyar Raba ba ta da tabbacin cewa:

• Bayanan shari'a game da wannan shafin yanar gizon zai kasance a kullum, ko samuwa a kowane lokaci; ko
• Bayanin shari'a akan wannan shafin yanar gizon yana cikakke, gaskiya, cikakke, ƙaddara, ko kuma ɓarna.

Amfani da Ayyuka da Yanar Gizo

Kuna nuna yarda da yarda cewa:

Amfani da Sabis-sabis da Yanar Gizo (s) yana cikin haɗarinku kawai. Gidauniyar Taimako ta yi duk ƙoƙari don tabbatar da cewa abubuwan da ke cikin Gidan yanar gizon (s) kuma an samar da su ta hanyar Sabis ɗin daidai ne kuma na zamani kuma daidai a lokacin bugawa. Koyaya, Yanar gizo (s) da Ayyuka ana bayar dasu akan 'yadda yake' da 'kamar yadda ake samu'. Ba mu ba da tabbacin daidaito, lokacin aiki, cikakke ko dacewa don manufar abubuwan da aka samar a Yanar gizo (s) ko ta hanyar Sabis ko kuma amfani da Gidan yanar gizon (s) ba za a katse su ba, ba tare da ƙwayoyin cuta ba ko kuskure. Babu wani alhakin da aka karɓa ta ko a madadin Gidauniyar Taimako don kowane kuskure, rashi ko bayanan da ba daidai ba akan Yanar Gizo (s) ko wadatar ta Sabis ɗin.

Duk wani abu da aka zazzage ko kuma aka samu ta hanyar amfani da Sabis-sabis ɗin ana yin shi ne bisa hankalinku da kuma haɗarinku kuma za ku zama kai kaɗai ke da alhakin lalacewar tsarin kwamfutarka ko asarar bayanan da ke zuwa sakamakon saukar da kowane irin abu.

Babu wata shawara ko bayani, ko na baka ko rubutacce, wanda kuka samo daga Gidauniyar Taimako zai ƙirƙiri wani garanti ko wani aikin da ba a bayyana shi cikin waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan ba.

Jimillar abin da Gidauniyar Taimakawa a gare ku a cikin kwangila, a bayyane, (gami da sakaci) dangane da waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan, Amfani da Gidan yanar gizon da / ko kowane Ayyuka za a iyakance ga mafi girma na (a) £ 150.00 da ( b) farashin da kuka biya wa Gidauniyar Taimako a ƙarƙashin kowane kwangila don ayyukan biyan kuɗi a cikin watanni ukun da suka gabata kafin taron da ya haifar da da'awar.

Kai tsaye ka yarda kuma ka yarda cewa Gidauniyar Taimako ba za ta zama abin dogaro ba game da duk wani kai tsaye, na aukuwa, na musamman, na lada ko na misali, ko asarar kai tsaye ko ta kai tsaye na riba, kudaden shiga, kasuwanci, tanadi da ake tsammani, kyautatawa ko dama.

Babu wani abu a cikin waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan da zai shafi haƙƙin ƙa'idodin kowane mai amfani ko keɓance ko ƙuntata duk wani alhaki na zamba ko mutuwa ko rauni na sirri da ya samo asali daga sakacin Gidauniyar Bada Tukuici.

Taimakon sana'a

Abubuwan da ke cikin Gidan yanar gizon (s) kuma aka samar dasu ta hanyar Sabis ɗin don cikakken bayani ne kawai kuma ba'a nufin shi, kuma ba haka bane, ya zama doka ko wasu ƙwararrun shawarwari ko sabis ko shawarwarin sayan kowane samfura ko sabis wanda akan yakamata a yanke shawara. Bayanin, abubuwan da ke cikin Gidan yanar gizon (s) da Ayyuka ba sa magance yanayinku musamman kuma don haka bai kamata ku dogara da abubuwan da ke cikin Gidan yanar gizon da Ayyuka a matsayin madadin shawarwarin ƙwararru masu dacewa ba.

Gidauniyar Taimako ba ta da alhakin yadda ake amfani da abubuwan da ke cikin Gidan yanar gizon ko ake samu ta hanyar Sabis-sabis, fassara ko abin da aka dogara da shi. Ba mu yarda da kowane ɗawainiyar sakamakon kowane aikin da aka yi ba dangane da bayanin da aka bayar akan Yanar Gizo (s) ko ake samu ta hanyar Sabis ɗin.

Kada ku dogara da bayanan da ke cikin wannan shafin yanar gizon a matsayin madadin shawarwari na shari'a daga wakilinku, Advocate, Barista, Mai Shari'a ko sauran masu bada sabis na shari'a.

Idan kana da wasu takamaiman tambayoyi game da duk wani al'amari na doka dole ka shawarci lauya, mai ba da shawara, mai gabatar da kara, lauya ko wani mai bada sabis na shari'a.

Kada ku jinkirta neman shawara na doka, ku manta da shawara na doka, ko fara ko dakatar da wani mataki na shari'a saboda bayani akan wannan shafin.

Sanadiyyar

Babu wani abu a cikin warware wannan doka da za ta ƙayyade duk wani alhakin mu a kowane hanya wanda ba'a halatta a ƙarƙashin dokar da ta dace, ko kuma ta ƙetare duk wani alhakin da muke da shi wanda ba za a cire a ƙarƙashin dokar da ta dace ba.

Abubuwan da ke faruwa a wajen ikonmu.

Wannan sashin yana bayanin cewa ba mu da alhakin abubuwan da ke faruwa a wajen ikonmu.

Gidauniyar Bada Tukuici ba za ta zama abin dogaro ko alhakin duk wani gazawar aiwatarwa ba, ko jinkirta aiwatar da shi ba, duk wani abin da aka wajabta mana a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan ko kowane kwangila mai alaƙa da ke tsakaninmu wanda ya faru sanadiyyar abubuwan da ke faruwa a wajen ikonmu na hankali ("Force Majeure" ).

Taron Maarfin Majeure ya haɗa da kowane aiki, taron, wanda ba ya faruwa, tsallakewa ko haɗari wanda ya wuce iyawarmu kuma ya haɗa da musamman (ba tare da iyakancewa ba) masu zuwa:

  • Yajin aiki, kullewa da sauran ayyukan masana'antu.
  • Rikicin cikin gida, tarzoma, mamayewa, harin ta'addanci ko barazanar kai harin ta'addanci, yaƙi (ko an ayyana ko a'a) ko barazana ko shirin yaƙi.
  • Wuta, fashewa, guguwa, ambaliyar ruwa, girgizar ƙasa, rarar ƙasa, annoba ko wani bala'in ƙasa.
  • Rashin yiwuwar amfani da hanyar jirgin ƙasa, jigilar kaya, jirgin sama, jigilar motoci ko wasu hanyoyin sufurin jama'a ko na masu zaman kansu.
  • Rashin yiwuwar amfani da hanyoyin sadarwar jama'a ko na sadarwa.